BƠM ĐIỆN THỦY LỰC ENERPRED NEE-10AK3K160T1 | ENERPRED ELECTRIC HYDRAULIC PUMP NEE-10AK3K160T1 | 160 lít | 380V/3ph
- Bơm điện thủy lực Enerpred NEE-10AK3K160T1, Enerpred electric hydraulic pump NEE-10AK3K160T1 là loại bơm thủy lực 3 pha cỡ trung bình, có dung tích bình, dung tích dầu hữu dụng: 160 lít (áp hoạt động < 700 km/cm2 - 10.000 PSI), chuyên dùng cho kích thủy lực, tools 1 chiều cỡ lớn trong nâng hạ công nghiệp.
- Bơm điện thủy lực Enerpred NEE-10AK3K160T1 sử dụng động cơ: 11.0 kW/380V/50Hz/3ph, với lưu lượng đẩy dầu đạt: 10.0 lít/phút.
- Kích thước cơ bản (dài x rộng x cao): 1000 x 640 x 920 mm.Trọng lượng: 191 kg.