Bơm thủy lực khí nén Rehobot PP80-2500MRV
Model : PP80-2500MRV
Xuất Xứ : Rehobot/Thụy điển
Bảo Hành : 12 tháng
Quy cách đóng gói : Hộp Carton
Download Catalogue
  • Bơm thủy lực Rehobot PP80-2500MRV,Bơm thủy lực khí nén Rehobot PP80-2500MRV, Rehobot air hydraulic pump PP80-2500MRV: có dụng tích thùng chứa dầu: 2.5 lít, hoạt động ở áp < 800 bar (80 MPa), chuyên dùng cho kích thủy lực, tools thủy lực 2 chiều trong công nghiệp. Bơm thủy lực khí nén Rehobot PP80-2500MRV có lưu lượng đẩy dầu đạt 0.76/0.17 lít/phút (tại 70/700 bar).
  • Áp nguồn khí nén đầu vào bơm thủy lực khí nén Rehobot PP80-2500MRV: 6.5 - 10 bar. Ren kết nối với nguồn khí nén: tiêu chuẩn G1/4". Đầu ren kết nối với ống dây, phụ kiện bơm thủy lực khí nén Rehobot PP80-2500MRV: tiêu chuẩn G1/4".
  • Hoạt động theo kiểu cơ cấu pedant (bàn đạp) đẩy/hồi thay cho valve gạt tay. Trọng lượng: 9.8 kg. Chiều dài tổng thể (dài x rộng x cao): 355 x 209 x 171 mm.