Kích thủy lực FPT CSE50/250-TU
Kích thủy lực FPT CSE50/250-TU
Model : CSE50/250-TU
Xuất Xứ : FPT/Italy
Bảo Hành : 12 tháng
Quy cách đóng gói : Carton
Download Catalogue
KÍCH THỦY LỰC FPT CSE50/250-TU FPT HIGH TON SINGLE ACTING HYDRAULIC CYLINDER CSE50/250-TU | 50 tấn | 250 mm
  • Kích thủy lực FPT CSE50/250-TU, con đội thủy lực FPT CSE50/250-TUFPT hydraulic cylinder CSE50/250-TU là loại kích thủy lực, con đội thủy lực 1 chiều, dạng ngắn, thân vỏ thép, có sức nâng max: 50 tấn, hành trình max: 250 mm, chuyên dùng trong nâng hạ công nghiệp, đặc biệt dùng để căn chỉnh tải trọng, chiều cao nâng.
  • Áp hoạt động < 700 bar (70 MPa), với Coupler kết nối size tiêu chuẩn: 3/8"-NPT cho phép đấu nối nhanh với bơm thủy lực thông qua ống dây thủy lực, valve, đầu chia, áp kế...thủy lực.